Diễn đàn dành cho các teen THCS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho các teen THCS

Wellcome to https://thcsteen.forum-viet.com

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bắt Đầu Một Tình Yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
Ňħδk Čőŋ
Đức vua kute
Đức vua kute
Ňħδk Čőŋ

Bắt Đầu Một Tình Yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Bắt Đầu Một Tình Yêu   Bắt Đầu Một Tình Yêu I_icon_minitimeThu May 28, 2009 9:15 am

Nhạc:

Lời:
Khi con tim anh trao em đêm nay !Chỉ có mong rằng em - sẽ giang tay nhận lấy Anh mong em mang bao nhiêu yêu thương kia ! Lấp đầy khoảng trống cô đơn trong lòng Tay anh tay em đêm nay ta như đang tay trong tay cho nhau đôi câu yêu nhau bên nhau thắm thiết sau bao - cố gắng - cũng đã khiến cho em hiểu được Vấn vương - thêm chi - khi - chỉ còn là tiếc thương

Khi xưa em mang theo bao nỗi đau Vì 1 người mà không thể đến với nhau Biết em chẳng thễ quên

Anh luôn đi sau lưng theo bóng em và nụ cười thật buồn luôn ở bên Chỉ mong em sẽ quên

Mọi chuyện đã trôi qua - nhớ nhung chi - cho thêm buồn hả Phải cố gắng đứng lên - chứ sao gục ngã Quên nó đi chớ nâng niu 1 chuyện tình vỡ Hạnh phúc đến với em chớ nên làm lỡ Khi định mệnh - đã sắp đặt - để anh gặp em Giúp lau nước mắt - em hãy tươi cười xem Bắt đầu 1 tình yêu - khi giấc mơ là có thật Giữ hạnh phúc bên em sẽ không khi nào vụt mất

Khi con tim anh trao em đêm nay ! Chỉ có mong rằng em - sẽ giang tay nhận lấy Anh mong em mang bao nhiêu yêu thương kia ! Lấp đầy khoảng trống cô đơn trong lòng Tay anh tay em đêm nay ta như đang tay trong tay cho nhau đôi câu yêu nhau bên nhau thắm thiết sau bao - cố gắng - cũng đã khiến cho em hiểu được Vấn vương - thêm chi - khi - chỉ còn là tiếc thương

Quá khứ đôi lúc nó chỉ còn lại là nỗi đau Đọng lại cay đắng khi đã yêu mà không lại thể đến được với nhau Khi nhớ lại tình yêu xa xưa đã khiến em sợ hãi sợ lại phải chịu cơn đau như thế thêm một lần thứ 2 Nhưng hãy quên nó đi và sẽ cùng với anh - để bắt đầu tình 1 yêu mới

Nhiều khi muốn cầm tay em Đễ em hiễu rằng trong tim chỉ mong đc xóa cơn đau Và bao nỗi buồn khi xưa giờ đây chỉ còn là quá khứ !

Khi con tim anh trao em đêm nay ! Chỉ có mong rằng em - sẽ giang tay nhận lấy Anh mong em mang bao nhiêu yêu thương kia ! Lấp đầy khoảng trống cô đơn trong lòng Tay anh tay em đêm nay ta như đang tay trong tay cho nhau đôi câu yêu nhau bên nhau thắm thiết sau bao - cố gắng - cũng đã khiến cho em hiểu được Vấn vương - thêm chi - khi - chỉ còn là tiếc thương

Khi con tim anh run lên, khi bao nhiêu yêu thương kia Tay trong tay anh như đang yêu đang hôn đôi môi kia mê say Bao nhiêu cơn đau khi xưa, bao nhiêu lo âu khi xưa Đêm nay mưa như rơi như mong đôi ta bên nhau trong cơn say
hay thì nhớ ủng hộ 4rum nha Very Happy Very Happy
https://thcsteen.forum-viet.com

Bắt Đầu Một Tình Yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách Chế Tạo Trang Bị Thiên Nghĩa,Long Đằng,Tinh Khắc VLII ( Phiên Bản 7.0.7 )
» Võ Lâm 2 vùa ra mắt phiên bản Truyền Thuyết Tứ Linh với tinh năng Tài Nguyên Chiến rất là hot sôi động. Với Lượng Kih Nghiệm dồi dào
» Tiêu đề: Cập nhật tính năng Vượt Ải Bạn Đồng Hành (sử dụng phiên bản mới nhất 7.0.7)